திருமணமாகாமல் இருக்கும் நடிகை நக்மா! இத்தனை பேருடம் காதலில் சிக்கினாரா..?

தமிழ் சினிமாத்துறையில் 90-களில் ரசிகர்களின் மத்தியில் க வர்ச்சி புயல் யாரென்று கேட்டால் அனைவரும் சட்டென்று ஆரம்பிப்பது இவரின் பெயரில் இருந்து தான் .ஆம் பிரபுதேவாவடன் காதலன் படத்தில் தனது நடிப்பின் மூலம் ரசிகர்கள் மனதை அலைபாய செய்த நக்மா தான் அந்த நபர்.பாலிவட்டில் பாகி(ஏ ரெபெல் ஃபார் லவ்)எனும் திரைப்படத்தில் சல்மான்கானுக்கு ஜோடியாக அறிமுகமானார். அதன்பின் இவர் நடித்திராத மொழிகளே இல்லை எனலாம். அந்த அளவுக்கு இந்தி தொடங்கி தெலுங்கு, சைனீஸ், தமிழ், மலையாளம், கன்னடம், போஜ்புரி, பெங்காலி, பஞ்சாபி, மராத்தி என அனைத்து மொழிகளிலும் ஒரு வலம் வந்து விட்டார் எனலாம்.

தமிழ் சினிமாவில் 90களில் கொ டிக்கட்டி பறந்த நடிகையாக இருந்தவர் நடிகை நக்மா. மும்பை பெண்ணாக தாதா தாவுத் என்பவரால் அறிமுகமாகினாராம். பின் தமிழில் இயக்குநர் சங்கர் இயக்கத்தில் நடிகர் பிரபுதேவாவுடன் நடித்து சூப்பர் ஹிட் கொடுத்த படமான காதலன் படத்தில் நடித்து பிரபலமானார்.

இதையடுத்து, ரஜினி, பிரபு, விஜய் உள்ளிட்ட தமிழ், தெலுங்கு, இந்தி மொழிப்பட நடிகர்களுடன் ஜோடி போட்டார். நன்றாக சினிமாவில் நடித்து கொண்டிருந்த நக்மா சில கி சுகி சுக்களால் மார்க்கெட்டை இ ழந்துள்ளார்.

அதில், முதலில் நடிகர் கார்த்திக்குடன் காதலில் சிக்கினார். பின் இயக்குநர் பி வாசுவுடன் நெருக்கமாக இருந்தும் நடிகர் சரத்குமாருடன் நெருக்கமாக இருந்தும் சி க்கினார். திருமணம் வரை சரத்குமார் நக்மாவை கா தலித்துள்ளார். பின் முஸ்லீமான இருந்து கிறித்தவ மத போதகராக மாறி சர்ச்சையை ஏற்படுத்தினார்.

தற்போது திருமணம் செய்து கொள்ளாமல் அரசியலில் முழு கவனம் செலுத்து வருகிறார் நடிகை நக்மா. கிரிக்கெட் வீரர் க ங்குலியுடனும் தொழிலதிபருடனும் காதல் கிசுகிசுக்களில் சிக்கியுமுள்ளார் நடிகை நக்மா.

Leave a Reply

Your email address will not be published.