நடிகை சரண்யாவின் மகளுக்கு திருமணம் முடிந்தது..! அட இந்த பிரபலம் தான் மாப்பிள்ளையா? புகைப்படத்தை பார்த்து ஷாக்கான ரசிகர்கள்!!

நடிகை சரண்யா பொன்வண்ணன் ஒரு பி ரபல தென்னிந்திய திரைப்பட நடிகை ஆவார். இவர் முக்கியமாக தமிழ், தெலுங்கு, மலையாள மொழி படங்கள் மற்றும் ஒரு சில கன்னட மொழி படங்களில் தோன்றினார். மணி ரத்னத்தின் நாயக்கன் படத்தில் முன்னணி கதாபாத்திரத்தில் அறிமுகமான சரண்யா 1987-1996 வரை முன்னணி வேடங்களில் நடித்தார்.

எட்டு வருட ஓய்வுநாளைத் தொடர்ந்து, 2003 ஆம் ஆண்டில் “ஹீரோவின் தாய்” வேடங்களில் நிபுணத்துவம் பெற்ற ஒரு கதாபாத்திர நடிகராக திரைப்படங்களுக்குத் திரும்பினார். இவர் கேரளாவின் அலப்புழாவில் ஒரு கிறிஸ்தவ குடும்பத்தில் பிறந்த இவர் 75 க்கும் மேற்பட்ட படங்களை இயக்கிய உள்ளார்.

இவர் மலையாள திரைப்பட இயக்குனர் ஏ. பி. ராஜ் என்பவரின் மகள் ஆவார். அவர் 1995 இல் நடிகர்-இயக்குனர் பொன்னவன்னனை மணந்தார் இந்த ஜோடிக்கு இரண்டு மகள்கள் உள்ளனர். சினிமாவில் தொடர்ந்து வயதானாலும் நடிக்க வேண்டும் என்றால் தகுந்த திறமை இருக்க வேண்டும்.

அந்தவகையில் நடிகைகள் தங்கள் மார்க்கெட் குறையாமல் இருக்க எந்தவொரு கதாபாத்திரத்திலும் நடிக்க தயாராக இருப்பார்கள். அப்படியே மா ர்க்கெட் இருந்து கொண்டு இருக்கும். அப்படியாக இல்லாத நடிகைகள் குணச்சித்திர கதாபாத்திரத்தில் அதுவும் அம்மா, அண்ணி கதாபாத்திரத்தில் நடித்து கொண்டிருப்பார்கள்.

அந்தவகையில் தமிழ் சினிமாவில் அம்மா கதா பாத்திரம் என்றால் முதலில் நினைவுக்கு வருபவர் நடிகை சரண்யா அவர்கள் தான். தமிழ் சினிமாவில் கதாநாயகியாக அறிமுகமாகி, தற்போது முன்னணி ஹீரோக்களுக்கு அம்மாவாக நடித்து வருபவர் நடிகை சரண்யா பொன்வண்ண.

அதன் பிறகு படி படியாக முன்னேறி தமிழில் முக்கிய நடிகையாக இன்று வரை நீடித்து வருகிறார். இருவரும் சினிமாவுக்கு வர மாட்டார்கள் என்று ஏற்கனவே நடிகை சரண்யா பொன்வண்ணன் அறிவித்து விட்டார்.

இந்த நிலையில் மூத்த மகள் பிரியதர்ஷினிக்கு பெரியவர்கள் மத்தியில் திருமணம் பேசி முடித்து ள்ளா ர்கள். தற்போது நடிகை சரண்யா பொன்வண்ணனின் மகள் திருமணம் முடிந்தது. இதோ அவர்களின் குடும்ப புகைப்படம் சமுகவலைத்தளம் மூலம் வெளியானது…

Leave a Reply

Your email address will not be published.