மாடர்ன் உடையில் மாஸாக இருக்கும் நிமிர் பட நடிகை..! வாயை பிளந்து பார்க்கும் நெட்டிசன்கள்..!

ராஜேஷ் பிள்ளையின் விமர்சன ரீதியாக பாராட்டப்பட்ட போக்குவரத்தில் அவர் அறிமுகமானார். தனது அடுத்த படமான புதிய தீரங்கலில், நிவின் பாலிக்கு ஜோடியாக ஒரு மீனவனாக நடித்து, தனது முதல் முன்னணி கதாபாத்திரத்தில் நடித்தார்,மு தல் இரண்டு படங்களும் வெற்றிகரமாக இருந்தன, அவர் மலையாளத்தில் டாப் ஸ்டார் ஆக தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டார். மரிஸ் குமார் இயக்கிய அவரது முதல் தமிழ்த் திரைப்படமான என் கதால் புதிதுவில் அவர் முதன்முதலில் காணப்பட்டார்,

இது தாமதமாக வெளியானது, அதனை தொடர்ந்து அவர் நிமிர் படத்தில் நடித்தார் .அந்த படத்தில் மிகவும் தை ரியசாலியான பெண்ணாக, புதுமைப் பெண்ணின் அவதாரமாக நடித்திருப்பார். என்னதான் இவர் தமிழ் திரையுலகில் பல வருடங்களாக திரைப்படங்களில் நடித்து வந்தாலும் தற்போது வரை முன்னணி நடிகை எனும் அந்தஸ்தை பெறவில்லை. பீமா ஜுவல்லர்ஸ், பிரான்சிஸ் ஆலுக்காஸ் மற்றும் ரிப்பிள் டீ ஆகியவற்றின் பல விளம்பரங்களில் நடித்துள்ளார்.

மேலும் சமூகவலைத்தள பக்கமான இன்ஸ்டாகிராமில் இவரை 1 மில்லியனுக்கும் அதிகமான நபர்களை இவரை follow செய்கிறார்கள். அவ்வப்போது தன்னுடைய புகைப்படங்களை வெளியிட்டு ரசிகர்களை கவர்ந்து வரும் இவர் தற்போது மாடர்ன் உடையில் ஒரு புகைப்படத்தை வெளியிட்டுள்ளார் இவர்…

 

Leave a Reply

Your email address will not be published.