கற்றது தமிழ் படத்துல நடிச்ச குட்டி பொண்ணா இது! ஆளே அடையாளம் தெரியாம மாறிட்டாங்களே!! இதோ நீங்களே பாருங்கள்..

வென்பா செப்டம்பர் 4 1996 அன்று தமிழ்நாட்டின் சென்னையில் அசைதாம்பி மற்றும் அமுதா ஆகியோருக்கு பிறந்தார். சென்னையின் வேலங்கண்ணி மெட்ரிகுலேஷன் மேல்நிலைப்பள்ளியில் இடைநிலைக் கல்வியை முடித்தார். அவரது ஒரே தங்கை நந்தினி. அவர் தமிழ் திரையுலகில் பணிபுரிந்தவர். அவரது முதல் படம் சிதம்பரதில் ஓரு அப்பசாமி.

தமிழ் படமான காதல் கசகுத்தையா படத்தில் அ திகாரப்பூர்வமாக அறிமுகமான. இவர் தமிழ் படங்களான பல்லி பருவத்திலே மாயநதி அபி சரவணனுடன் ஜி.வி.பிரகாஷுடன் ஆயிராம் ஜென்மங்கல் உள்ளிட்ட பிற முக்கிய படங்களிலும் புகழ் பெற்றார். வென்பா 2005 ஆம் ஆண்டில் சிதம்பரதில் ஓரு அப்பசாமி திரைப்படத்தில் ஒரு இளம் குழந்தை கலைஞராக தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார்.

இதில் தங்கர் பச்சன் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்தார். கஜினி படத்தில் சூரியாவுடன் ஒரு இளம் குழந்தை கலைஞராகவும், சிவகாசி படத்தில் விஜய், சத்யம் படத்தில் விஷால் மற்றும் கத்ரது தமீஜ் திரைப்படத்திலும் தோன்றியதன் மூலம் அவர் கோலிவுட்டில் நடித்தார். அங்கு ஜீவாவை சூடேற்றிய இளம் ஆனந்தியைப் போலவே அவர் நடித்தார். அவரது தொழில் வளர்ச்சியில் குறியீட்டு படத்தின் வெற்றியைத் தொடர்ந்து. அவர் தமிழ் படங்களில் ஒரு இளம் குழந்தை கலைஞரானார்.

அவர் ஒரு குழந்தையாக 10 க்கும் மேற்பட்ட திரைப்படங்களில் தோன்றியுள்ளார். துருவாவுடன் சேர்ந்து 2017 ஆம் ஆண்டு தமிழ் காதல் நாடக படமான காதல் கசகுத்தையா என்ற படத்தில் கதா நாயகியாக அறிமுகமானார் வென்பா. வென்பா தனது இரண்டாவது படத்தை வாசு பாஸ்கரின் இயக்கத்தில் முன்னணி நடிகையாக உருவாக்குகிறார்.

சக்திவேல் கல்கோனா மற்றும் ஊர்வசி நடித்த பல்லி பருவத்திலே அந்த படத்தில் நடித்தார். இருந்தாலும் சினிமாவில் பெரிய அளவில் வாய்ப்புகள் எதுவும் வர வில்லை. மேலும் அவரது முகம் இன்னும் சிறு பிள்ளை த்தனமாக இருப்பதால் பலரும் அழுத்தமான கதாபாத்திரங்களில் நடிக்க வைக்க யோசித்து வருகிறார்கள். இதையெல்லாம் நினைத்து கவ லைப் படாமல் தனது அடுத்த கட்டத்தை நோக்கி முன்னேற அடிக்கடி புகைப்படங்களை சமூகவலைதளங்களில் வெளியிட்டு வருவார் வெண்பா.

Leave a Reply

Your email address will not be published.