நடிகர் கவுண்டமணியின் மனைவியை பார்த்துள்ளீர்களா? முதல் முறையாக வெளியான அழகிய ஜோடியின் புகைப்படம் இதோ..

சுப்பிரமணியன் கருப்பையா பிறப்பு 25 மே 1938 அவரது மேடைப் பெயரான கவுண்டமணியால் அறியப்பட்டவர். ஒரு இந்திய நடிகர் மற்றும் நகைச்சுவை நடிகர். அவர் சக நடிகர் செந்திலுடனான தமிழ் படங்களில் காமிக் இரட்டையர் கூட்டாண்மைக்காக அவர் அறியப்படுகிறார். அவரது ஆரம்ப நாள் நாடகங்களில் ஒன்றில் கவுண்டராக நடித்தபின் அவர் கவுண்டமணி என்று அழைக்கப்பட்டார் மற்றும் புனைப்பெயர் அவருடன் எப்போதும் சிக்கிக்கொண்டது.

மேடையில் மற்றும் படப்பிடிப்பின் போது இடத்திலிருந்தும், ஸ்கிரிப்ட்டிலிருந்தும் எதிர் உரை யாட ல்களைக் கொடுக்கும் திறன் அவருக்கு உள்ளது. ஆனால் இது பி ரப லமான நம்பி க்கைக்கு மாறாக அவரது திரைப் பெயருடன் எந்த தொடர்பும் இல்லை. இந்தியாவின் தமிழ்நாடு கோயம்புத்தூரில் உள்ள உதுமலைப்பேட்டைக்கு அருகிலுள்ள வல்லக்குண்டபுரம் என்ற கிராமத்தில் சுந்த்ரமணியனாக கவுண்டமணி பிறந்தார். இவரது தந்தை கருப்பையா, தாய் அன்னம்மல். நடிப்பில் ஆர்வம் கொண்ட அவர் சென்னைக்குச் சென்று ஆரம்பத்தில் நாடக நாடகங்களில் நடிக்கத் தொடங்கினார்.

பின்னர் அவரது வலுவான நாடக பின்னணி காரணமாக தமிழ் திரையுலகில் (கோலிவுட்) நுழைந்தார். கவுண்டமணி தனது தொழில் வாழ்க்கையில் ஒரு சில படங்களில் முக்கிய க தாபாத் திரங்களில் நடித்துள்ளார். ஆனால் முக்கியமாக நகைச்சுவை வேடங்களில் நடிக்கும் துணை நடிகர். படங்களில் ஒரு தனி நகைச்சுவை நடிகரின் வேடங்களில் நடித்துக் கொண்டி ருந்தபோது. ​​

அவர் பெரும்பாலும் செந்திலுடன் இணைந்து நடித்து நகைச்சுவை இரட்டையரை உருவாக்கினார். இந்த ஜோடி “தமிழ் சினிமாவின் லாரல் மற்றும் ஹார்டி” என்று விவ ரிக்கப்பட்டது மற்றும் 1980 களின் நடுப்பகுதியில் இருந்து 2000 களின் முற்பகுதி வரை பல தமிழ் படங்களில் ஸ்லாப்ஸ்டிக் நகைச்சுவையை நிகழ்த்தியுள்ளது.

2000 களின் பிற்பகுதியில் நீரிழிவு மற்றும் சுவாச நோய்களிலிருந்து மீண்ட பிறகு, அவர் வைமாயில் நடித்தார், மேலும் 49-ஓ படத்திலும் முக்கிய க தாபாத் திரத்தில் நடித்தார். இது 2013 இல் தயாரிப்புகளைத் தொடங்கியது. இது கவுதம் வாசுதேவ் மேனனின் முன்னாள் உதவியாளரான அறிமுகமான அரோக்கியாடோஸ் இயக்கியது.

அவர் 1963 இல் சாந்தியை மணந் தார், அவருக்கு 2 மகள்கள் உள்ளனர். இந்நிலையில் நாம் இதுவரை பார்த்திராத நடிகர் கவுண்டமணியின் ம னைவியின் புகைப்படம் தற்போது வெளியாகி உள்ளது மற்றும் அவருடைய திருமண புகைப்படம் வெளி யாகி யுள்ளன. இதோ அந்த புகைப்படம்..

Leave a Reply

Your email address will not be published.