நடிகர் அஜித் குமாரின் டீன் ஏஜ் புகைப்படம்…. இணையத்தில் வைரலாகும் அந்த Rare Unseen ஃபோட்டோ இதோ….

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகராக வலம் வருபவர் நடிகர் அஜித். ரசிகர்கள் அனைவராலும் தல என்று செல்லமாக அழைக்கப்படுகிறார். இவரை சமூக ஊடகங்களில் எப்போதும் ரசிகர்கள் முதலிடத்தில் வைத்திருக்கின்றனர். எப்போதும் அழகான மாஸ் ஹீரோ தனது டீனேஜில் எடுக்கப்பட்ட அபூர்வ புகைப்படம் தற்போது இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது.

அவரது வர்த்தக முத்திரையில் மிகவும் இளமையான அஜித் ஒரு சில வகுப்பு தோழர்களுடன் நிற்பதை காட்டுகிறது இந்த புகைப்படம். அவர் இப்போது எப்படி இருக்கிறாரோ அதைப்போலவே அப்போது வெளிச்சத்தில் இருந்து விலகி இருக்க விரும்பினார் என்று அவரது தோரணை தெரிவிக்கிறது.

அந்தப் புகைப்படத்தை அவரது ரசிகர்கள் தற்போது இணையத்தில் ஷேர் செய்து வருகின்றனர். தற்போது இணையத்தில் வெளியாகி வைரலாகி வரும் நடிகர் அஜித்தின் அந்த இளம் வயது புகைப்படம் இதோ உங்களுக்காக, நீங்களே பாருங்க…