அதிக வயது வித்யாசத்துடன் திருமணம் செய்து கொண்ட நடிகைகள்…! – யார் யாருனு பாருங்க..

தென்னிந்திய தமிழ் சினிமாவில் பல்வேறு நடிகர் ,நடிகைகள் உள்ளனர் , இவர்களுக்கென ஒரு மிக பெரிய இடத்தை பொரித்து கொண்டதினால் திருமணம் விரைவில் ஆகி விடுகிறது ,ஆனால் அதற்கு காலம் தாமதித்தால் பல ஆண்டுகளுக்கு பிறகு திருமணம் ஆகிக்கின்றது ,அந்த வகையில் அதிகம் வயதிலுள்ள நடிகர்களின் பட்டியல் ,

பல நடிகர் வந்தாலும் அதில் ஒரு சிலர் மட்டுமே ஜொலித்த வண்ணம் உள்ளனர் ,சிலர் அவர்களின் வாழ்க்கையில் செட்டிலாக கால தாமதமாகிறது ,இதனால் அவர்கள் வயதும் முதிர்ந்து கொண்டே செல்கின்றது ,அந்த வயதில் அதிக வயது கொண்ட நடிகர்கள் மிக பெரிய வயது வித்யாசம் கொண்ட பெண்களை திருமணம் செய்து கொண்டவர்களை பாருங்க ,

இதில் ஆரம்ப காலங்கள் முதல் இன்று வரையிலான நேரங்களில் யார் யார் திருமணம் செய்து கொண்டிருக்கின்றார்கள் என்று பார்த்தால் உங்களால் நம்பவே முடியாது என்று தான் சொல்ல வேண்டும் , தற்போது இந்த பதிவானது அதிகமான பார்வையாளர்களால் பார்க்கப்பட்டு வருகின்றது ,அதனை நீங்களும் காணுங்கள் .,

Leave a Reply

Your email address will not be published.