மன்மதன் & சுள்ளான் படத்தில் நடித்த நடிகையா இது..? வெளியான அவருடைய கணவரின் புகைப்படம் இதோ..

தென்னிந்திய திரையுலகில் நடிகையாக வளம் கண்டுகொண்டிருக்கும் சிண்டு துலானி ,இவர் தெலுங்கு மொழியில் ஐதா என்ற படத்தின் மூலம் திரை உலகிற்கு அறிமுகம் ஆனார் ,இதனை அடுத்து தனுஷ் நடித்து வெளிவந்த சுள்ளான் படத்தில் இவருக்கு ஜோடியாக நடித்திருப்பார் ,

இந்த படத்திற்கு அடுத்தது இவர் சிம்பு நடப்பில் வெளிவந்த மன்மதன் திரைப்படம் நல்ல வரவேற்பை பெற்றது ஆனால் அப்பொழுதும் அவர் பிரபலம் அடையவில்லை காரணம் என்னவென்றால் இவருக்கு அந்த அளவுக்கு இந்த திரைப்படத்தில் அங்கீகாரம் ஆனது கிடைக்கப்படவில்லை ,இதனால் இவர் தெலுங்கு சினிமாவிற்கே சென்று விட்டார்,

இங்கு மூணு படத்தில் நடித்து பிரபலம் ஆகவில்லையென்றாலும் அங்கு சென்று நல்ல பேரை சம்பாதித்து விட்டார் ,இதனால் அவருக்கு மார்க்கெட் கூடியது ,இவரின் நெருங்கிய நண்பரை திருமணம் செய்து கொண்ட இவர் அவரின் கணவரின் சொந்த ஊரிலே செட்டில் ஆகிவிட்டார் ,தற்போது இவரின் புகைப்படங்கள் வெளியாகி உள்ளது இதோ அந்த பதிவு .,

Leave a Reply

Your email address will not be published.