சற்று முன் மருத்துவமனையில் இருந்து வீடு திரும்பிய சூப்பர்ஸ்டார் ரஜினிகாந்த்..! இணையத்தில் லீக்கான வீடியோ..

கடந்த வாரம் தாதாசாகேப் பால்கே விருது பெற்ற நடிகர் ரஜினிகாந்த், ஒரு அறுவை சிகிச்சை செய்து கொண்ட காவேரி மருத்துவமனையில் நேற்று இரவு அவர் வீடு திரும்பினார், அக்டோபர் 28 ஆம் தேதி கரோடிட் தமனி ரீவாஸ்குலரைசேஷன் செய்யப்பட்ட பிறகு, நடிகர் தனது அடுத்த படமான ‘அண்ணாத்தே’ தீபாவளிக்கு வெளிவரும் நேரத்தில், மருத்துவமனையில் இருந்து டிஸ்சார்ஜ் செய்யப்பட்ட பின்னர் ஞாயிற்றுக்கிழமை இரவு சற்று தாமதமாக வீடு திரும்பினார்.

கடந்த சில மாதங்களாக உடல்நிலை மிகவும் மோசமாக இருந்த பிரபல நடிகர் ரஜினிகாந்த், கடந்த அக்டோபர் 28ஆம் தேதி மயக்கம் காரணமாக காவேரி மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார். அவர் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டது ரசிகர்கள் மற்றும் திரையுலகினர் மத்தியில் கவலையை ஏற்படுத்தியது.

மருத்துவமனை வெளியிட்ட ஒரு தகவல்களில் மூலம் அவர்களின் அச்சத்தைப் போக்கியது. “திரு ரஜினிகாந்த் மயக்கம் ஏற்பட்டதைத் தொடர்ந்து சென்னை காவேரி மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார். மருத்துவர்களின் நிபுணர் குழுவால் அவர் முழுமையாக மதிப்பீடு செய்யப்பட்டார் மற்றும் கரோடிட் தமனி ரீவாஸ்குலரைசேஷன் செய்ய அறிவுறுத்தப்பட்டார்.

அறுவை சிகிச்சை வெற்றிகரமாக மேற்கொள்ளப்பட்டு அவர் நலமுடன் உள்ளார்” என்றார்.

சன் பிக்சர்ஸின் கலாநிதி மாறன் தயாரிப்பில், சிவா இயக்கிய ‘அண்ணாத்தே’ படத்தை ரஜினிகாந்த் இப்போது நவம்பர் 4ஆம் தேதி வெளியிடவுள்ளார். மேலும் அவரது அனைத்து புதிய வெளியீடுகளும் ரசிகர்களின் பெரும் நிகழ்வாக இருக்கும் என உறுதியளிக்கிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published.