பைக் சீட்டில் அம ர்ந்து கொண்டு பேக் போஸ் கொடுத்துள்ள பிரபல இளம் நடிகை..! கிர ங்கிபோ ன இ ளசுகள்.. ஹாட் கிளிக்ஸ் உள்ளே

இளம் நடிகை அன்னா ராஜன் மோலிவுட்டின் நகைச்சுவை மன்னர்களான பிபின் ஜார்ஜ், ஜானி ஆண்டனி மற்றும் தர்மஜன் ஆகியோருடன் ராஜீவ் ஷெட்டி தலைமையில் வரவிருக்கும் ஒரு படத்திற்காக இ ணைகிறார். திரிமாலி என்று பெயரிடப்பட்டுள்ள இந்த படத்தில் இன்னசென்ட், சலீம் குமார், ஹரிஷ் கனரன் மற்றும் ஒரு சில நேபாள நடிகர்களும் நடிக்கின்றனர்.

ஏஞ்சல் மரியா சினிமாஸின் பேனரில் எஸ்.கே லாரன்ஸ் தயாரித்த அண்ணா ராஜன் நடிகை, இந்த திரைப்படம் ராஜீவ் இயக்குனராக அறிமுகமாகும். அவர் முன்பு ரஃபி மல்லார்டின் மற்றும் ஷாஃபி உடன் பணிபுரிந்தார்.

படத்தின் திரைக்கதை சவேரியர் அலெக்ஸ் மற்றும் ராஜீவ் ஷெட்டி எழுதியது மற்றும் பிஜிபால் இசையமைத்துள்ளார். மேலும், “அங்கமாலி டைரிஸ்” புகழ் நடிகை அன்னா ரேஷ்மா ராஜன் சமீபத்தில் தனது ரசிகர்களுக்கு ஹைவே போ ட்டோஷூ ட் மூலம் செம்ம ட்ரீட் அ ளித்தார்.

அந்த வகையில், இ றுக்கமான பே ண்ட் அ ணிந்து ள்ள நடிகை அன்னா பைக்கின் சீட் மேல் அமர்ந்து கொண்டு பேக் போஸ் கொடுத்து தன்னுடைய பேக்-ஐ எ டுப்பாக கா ட்டி ஒரு புதிய ஸ்டைலான தோ ற்றத்தில் அ தி ர்ச்சி யூ ட்டுகிறார். இதோ இணையத்தில் வைரலாகி வரும் அந்த ஹாட் கிளிக்ஸ் இதோ

 

View this post on Instagram

 

A post shared by anna rajan (@annaspeeks)

Leave a Reply

Your email address will not be published.