ரசிகர்களுடன் வெற்றியை கொண்டாடிய தல தோனி…. இணையத்தை கலக்கும் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணி வெற்றி கொண்டாட்டம்..!

சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் (சிஎஸ்கே) என்பது தமிழ்நாட்டின் சென்னையை குறிக்கின்ற ஒரு உரிமைக் கிரிக்கெட் அணி ஆகும், இது இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கில் (ஐபிஎல்) என்ற ஒரு போட்டி, 2008 இல் நிறுவப்பட்ட இந்த அணி, சென்னை எம்.ஏ.சிதம்பரம் ஸ்டேடியத்தில் தனது சொந்தப் போட்டிகளை விளையாடுகிறது.

இந்த அணிக்கு சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் கிரிக்கெட் லிமிடெட் சொந்தமானது மற்றும் இந்தியா சிமெண்ட்ஸ் முக்கிய பங்குதாரராக உள்ளது, 2013 ஆம் ஆண்டு ஐபிஎல் பந்தய வழக்கில் உரிமையாளர்களின் ஈடுபாடு காரணமாக இந்த அணி ஐபிஎல்-ல் இருந்து இரண்டு வருட இடைநீக்கத்தை வழங்கியது.

சூப்பர் கிங்ஸ் ஐபிஎல் பட்டத்தை நான்கு முறை (2010, 2011, 2018, மற்றும் 2021 இல்) வென்றுள்ளது, மேலும் ஐபிஎல்லில் அனைத்து அணிகளிலும் (59.83%) அதிக வெற்றி சதவீதங்களைக் கொண்டுள்ளது. ஐபிஎல்லின் பிளேஆஃப் (பதினொரு) மற்றும் இறுதி சுற்றில் ஒன்பது போட்டிகளில் அதிக தடவைகள் பதிவு செய்திருக்கிறார்கள்.

கூடுதலாக, அவர்கள் 2010 மற்றும் 2014 இல் சாம்பியன்ஸ் லீக் 20-20 யையும் வென்றுள்ளனர். 2019 இல் சூப்பர் கிங்ஸின் பிராண்ட் மதிப்பு சுமார் 732 கோடி (தோராயமாக $ 104 மில்லியன்) என மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது, இது மிகவும் மதிப்புமிக்க ஐபிஎல் உரிமைகளில் ஒன்றாக உள்ளது.

தற்பொழுது நம்ப சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் ஐபிஎல் ட்ரோபியை வென்றுள்ளனர் அவர்கள் மைதானத்தில் இருந்து தாங்கும் விடுதிக்கு வந்த பொது அவர்களுக்கு கோலாகலமாக வரவேற்பு ஏற்பாடு செய்யப்பட்டுள்ளது அதில் தல டோனி அவர்கள் கேக் வெட்டி கொண்டாடினர், அந்த விடியோவை நீங்களும் பாருங்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.