கற்றது தமிழ் படத்துல நடிச்ச குட்டி பொண்ணா இது..! ஆளே மாறி புது தோற்றத்தில் வெளியான புகைப்படம் இதோ..

வென்பா செப்டம்பர் 4 1996 அன்று தமிழ்நாட்டின் சென்னையில் அசைதாம்பி மற்றும் அமுதா ஆகியோருக்கு பிறந்தார். சென்னையின் வேலங்கண்ணி மெட்ரிகுலேஷன் மேல்நிலைப்பள்ளியில் இடைநிலைக் கல்வியை முடித்தார். அவரது ஒரே தங்கை நந்தினி. அவர் தமிழ் திரையுலகில் பணிபுரிந்தவர்.மேலும் அவரது முதல் படம் சிதம்பரதில் ஓரு அப்பசாமி. தமிழ் படமான காதல் கசகுத்தையா படத்தில் அதிகாரப்பூரவமாக அறிமுகமான. இவர் தமிழ் படங்களான பல்லி பருவத்திலே மாயநதி அபி சரவணனுடன் ஜி.வி.பிரகாஷுடன் ஆயிராம் ஜென்மங்கல் உள்ளிட்ட பிற முக் கிய படங் களிலும் புகழ் பெற்றார். வென்பா 2005 ஆம் ஆண்டில் சிதம்பரதில் ஓரு அப்பசாமி திரைப்படத்தில் ஒரு இளம் குழந்தை கலைஞராக தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார்.

இதில் தங்கர் பச்சன் முக்கிய கதா பாத் திரத்தில் நடித்தார். கஜினி படத்தில் சூரியாவுடன் ஒரு இளம் குழந்தை கலைஞராகவும், சிவகாசி படத்தில் விஜய், சத்யம் படத்தில் விஷால் மற்றும் கத்ரது தமிழ் திரைப்படத்திலும் தோன்றியதன் மூலம் அவர் கோலிவுட்டில் நடித்தார்.

அவர் ஒரு குழந்தையாக 10 க்கும் மேற்பட்ட திரைப்படங்களில் தோன்றியுள்ளார். துருவாவுடன் சேர்ந்து 2017 ஆம் ஆண்டு தமிழ் காதல் நாடக படமான கதல் கசகுத்தையா என்ற படத்தில் கதாநாயகியாக அறிமுகமானார் வென்பா. வென்பா தனது இரண்டாவது படத்தை வாசு பாஸ்கரின் இயக்கத்தில் முன்னணி நடிகையாக உரு வாக்குகிறார்.

சக்திவேல் கல்கோனா மற்றும் ஊர்வசி நடித்த பல்லி பருவத்திலே அந்த படத்தில் நடித்தார். இருந்தாலும் சினிமாவில் பெரிய அளவில் வாய்ப்புகள் எதுவும் வரவில்லை. மேலும் அவரது முகம் இன்னும் சிறு பிள்ளைத்தனமாக இருப்பதால் பலரும் அழுத்தமான கதா பாத்திர ங்களில் நடிக்க வைக்க யோசித்து வருகிறார்கள். இதையெல்லாம் நினைத்து க வலைப் படாமல் தனது அடுத்த க ட்டத்தை நோ க்கி முன்னேற அடிக்கடி புகைப் படங்களை சமூக வலை தளங்களில் வெளியிட்டு வருவார் வெண்பா.

அந்த வகையில் தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்க த்தில் புது மணப் பெண் போன்ற அலங் காரத்தில் எடுக் கப்பட்ட புகைப்படங்கள் சமூக வலை தளங்களில் லைக்குகளை அள்ளி குவித்து வருகின்றன.