இந்த குட்டி குழந்தையாக இருக்கும் பிரபலம் யார் தெரியுமா? இப்போ எப்படி இருக்காங்க பாருங்க – புகைப்படம் உள்ளே..

நடிகை வித்யுலேகா ராமன் என்பவர் நவம்பர் 4, 1991 ஆம் ஆண்டு அன்று பிறந்தார். இவரை வித்யு ராமன் என்றும் அழைக்கப்படுபவர். ஒரு இந்திய திரைப்பட நடிகை மற்றும் நாடக கலைஞர் ஆவார். நடிகர் மோகன் ராமனின் மகள் ஆவர். வித்யுல்லேகா கவுதம் மேனனின நீதானே என் பொன்வாசந்ததம் என்ற திரைபடதியில் அறிமுகமானார். நடிகை வித்யுல்லேகா வித்யா மந்திர்சீனியர் மேல்நிலைப் பள்ளியில் பள்ளிப் படிப்பைச்முடித்தார்.

பின்னர் எம்.சி.டி.எம் மெட்ரிகுலேஷனுக்குச் சென்றார். அங்கு அவர் நாடகம் மற்றும் நடிப்பு மீது ஆர்வத்தை வளர்த்தார். அவருக்கு 7 ஆண்டுகளுக்கும் மேலான நாடக அனுபவம் உண்டு. கவுதம் மேனனின் இரு மொழி படங்களான நீதானே என் பொன்வாசந்தம் மற்றும் யெட்டோ வெல்லிபோயிந்தி மனசு ஆகிய படங்களில் அறிமுகமானார்.

நடிகை சமந்தா சித்தரித்த கதாபாத்திரத்தின் நண்பரான ஜென்னியாக தோன்றினார். சுந்தர்சியின் தியா வேலாய் சீய்யும் குமரு, மாலினி 22 பாலயம்கோட்டை மற்றும் தெலுங்கு திரைப்படமான ராமையா வாஸ்தவையா ஆகிய படங்களில் என்.சந்தனம் ஜோடியாக நடிகை முக்கிய வேடங்களில் நடித்தார்.

2014 பொங்கல் வெளியீடுகளான ஜில்லா மற்றும் வீரம் இரண்டிலும் அவர் சிறிய வேடங்களில் காணப்பட்டார். அவரது தாத்தா பிரபல வழக்கறிஞர் வி. பி. ராமன். மற்றொரு மாமா, பி.எஸ். ராமன், தமிழ்நாட்டின் முன்னாள் அட்வகேட் ஜெனரல் ஆவார். அவரது உறவினர் கீதாஞ்சலி முன்னணி தமிழ் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் செல்வராகவனை மணந்தார்.

அதன்பிறகு வாசுவும் சரவணனும் ஒண்ணாப் படிச்சவங்க உள்ளிட்ட படங்களில் நடித்த வித்யுலேகா. தற்போது எவரின் சிறு வயது புகைப்படம் வைரலாகி வருகிறது. ஆரம்பதில் அலோவுக்கு அதிகமான உடல் எடையில் இருந்த வித்லேகா தற்போது உடல் எடையை குறைத்து கவர்ச்சியான புகைப்படத்தை வெளியிட்டிருக்கிறார். தமிழ் சினிமாவில் வளர்ந்து வரும் காமெடி நடிகை வித்யுலேகா.

மிகவும் குண்டாக இருந்த இவர் சில காலமாக படங்களில் நடிப்பதை தவிர்த்து வந்தார். தற்போது உடல் எடையை குறைத்து, ஸ்லிமாக புகைப்படத்தை சமூக வலைதளத்தில் வெளியிட்டுள்ளார். ஒரு நடிகை காமெடி கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கும் போது மக்கள் அவரை மெலிந்த நிலையில் பார்க்கவோ, எனவே தற்போது இந்த புகைபாடத்தை பார்த்து ரசிகர்கள் ஆச்சரியத்தில் ஆழ்ந்துள்ளனர்.

இந்த வகையில் கை குழந்தையாக இருக்கும் புகைப்படம் வைரலாகி வருகிறது. இவர் குட்டி உடையில் இருக்கும் வித்யுலேகாவின் அந்தப் புகைப்படம் தற்போது சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது. இதுவரை காமெடி ரோலில் மட்டும் நடித்து வந்த இவருக்கு தற்போது ஹீரோயினாக வேண்டும் என்ற ஆசை வந்து விட்டது என்று பலரும் கருது தெரிவித்துள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.